Best friend 4ever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL

2 posters

Go down

GiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL Empty GiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL

Bài gửi by -D[o]R[3]M[o]N_I[s]'t_M[3 Wed Dec 26, 2007 3:55 pm

Cũng như teen bọn mình, các sao High School Musical cũng có những mơ ước rất dễ thương cho một mùa giáng sinh an lành đang đến. crazy love

DVD “High School Musical 2: Extended Edition” sẽ phát hành 11-12 sắp tới và tập ba của bộ phim đang rất được trông đợi sẽ bắt đầu bấm máy vào tháng 04-2008 tại Salt Lake City, vậy các sao của HSM còn mong đợi điều gì hơn nữa trong mùa an lành sắp đến? Hãy cùng khám phá những ước mơ rất dễ thương của các bạn ấy nhé!

go go go Zac Efron – Troy, ngôi sao của sân khấu và sàn bóng rổGiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL Zac

“Mình rất dễ làm hỏng hóc mọi thứ và đặc biệt là tấm ván trượt của mình mỗi lúc đi nhanh. Vì thế, có được tấm ván trượt mới hiệu ‘Sector 9 Longboard’ thì rất tuyệt vời”– mong ước giản dị của Zac đấy!

Thế chàng hot boy này sẽ làm gì vào mùa giáng sinh này? “Mình sẽ giúp người nhà một tay trong việc trang trí cho Noel bằng cách tìm và chặt về một cây thông tươi để mọi người có thể tận hưởng được hương vị rất thiên nhiên của mùa giáng sinh”.

Còn điều ước cho chàng Troy trong HSM3 thì sao? “Chúc cậu ấy sẽ tiếp tục giành thắng lợi thêm một trận bóng rổ nữa, thậm chí là các trận thi đấu quốc gia”.

why GiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL FP9196~Vanessa-Hudgens-PostersVanessa Hudgens – Gabriella, bạn diễn và “người ấy” của Troy

“Tớ muốn có được…bắng lái xe. Điều cấp bách bây giờ là tớ phải tham gia kỳ thi lấy bằng lái càng sớm càng tốt”.

Về kỳ nghỉ giáng sinh này, Vanessa cũng có sở thích gần giống như Zac: trang trí cây thông. “Mình sẽ cùng gia đình make-up cho cây thông Noel. Đó là việc mình luôn thích làm mỗi độ giáng sinh về. Năm nay mình sẽ trang trí màu vàng và thật nhiều quả châu pha lê trong suốt”.
Về Gabriella, Vanessa cũng không quên dành cho cô ấy một điều ước: “Tất cả mọi người sẽ bước vào những kỳ học mới. Mình mong cô ấy sẽ đạt kết quả xuất sắc và đậu vào một trường đại học thật tốt”.
GiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL 22930

>.^ Ashley Tisdale – Sharpay, kẻ phá bỉnh giữa Troy và GabriellaGiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL Ashley-tisdale

Điều ước giản dị và cũng rất ư là nữ tính của Ashley chính là…giày cao gót, hàng hiệu của Christian Louboutin đấy!

“Cụ cố của mình đã dạy làm món bánh mùa giáng sinh cho ngoại và mẹ mình. Kỳ nghỉ này mình sẽ ở nhà học là món bánh bí truyền ấy”– Ashley đã bật mí như thế.

Ashey cũng cầu chúc cho Sharpay đỏng đảnh trong HSM3 sắp tới: “Tôi mong cô ấy sẽ chiến thắng giải nữ hoàng của đại nhạc hội. Cô í đã không đứng đầu trong cuộc thi âm nhạc, cũng không chiến thắng được trái tim của chàng nào cả. Tất cả những gì cô ấy cần là đăng quang danh hiệu nữ hoàng này”.
GiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL AshleyTisd_Pimen_12061645_400

;{ Lucas Grabeel – Ryan, người em sinh đôi và bạn diễn của Sharpay

GiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL Lucas-grabeel“Mình muốn có một túi to để đựng…cây guitar. Vì mình luôn để thất lạc nó mà chẳng nhớ quên ở đâu cả”.

Lucas cũng chưa chắc về kỳ giáng sinh của cậu như thế nào. Vì: “Mình luôn trãi qua mùa giáng sinh ở nhiều đất nước khác nhau. Nên mình sẽ phải ‘nhập gia tùy tục’ thôi”.

Lucas mong ước cho Ryan trong HSM3 là: “Cậu ấy nên tạm xa những bước nhảy trên sân khấu. Có lẽ cậu ấy nên tham gia vào đội bóng rổ của trường và ném bóng ghi điểm. Điều đó mới giúp cậu í nổi tiếng được, còn hát hò thì…”.

sure2 Corbin Bleu – Chad, bạn thân của Troy trong đội bóng Wildcats GiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL Corbin%20bleu

“Mình muốn có được những CD mới. Những đĩa nhạc của Dropkick Murphys và White Snake sẽ là điều tuyệt vời nhất”.

Mùa giáng sinh này Corbin sẽ bắt chước Ashley…làm bánh. Cậu cho biết: “Trong người mình có nửa dòng màu Ý, vì vậy mình sẽ làm món bánh phomat ricota. Đó là loại bánh của Ý được làm từ bột, phủ một lớp đường vàng và đem chiên lên”.
Điều ước dành cho Chad là: “Mình mong cậu ấy sẽ để dành đủ tiền tậu chiếc xe trong mơ của cậu í”.
GiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL Chadnadtaylor

sorry2 Monique Coleman – Taylor, fan của môn hóa học và là bạn thân của Gabriella

GiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL Monique_Autumn_1Ước mơ của Monique là: “Mình sẽ mời bạn bè tham dự bữa tiệc tại nhà. Đó sẽ là một party mọi người cùng đem quà đến và cùng nhận được một món quà thật ?nghĩa”.

Giống như Corbin và Ashley, Monique cũng rất thích được làm bánh và tận hưởng hương vị món bánh nướng bí ngô của bà.
Monique hi vọng Taylor của HSM3 sẽ được du lịch khắp thế giới cùng Chad. Thật là lãng mạn đây!
GiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL High-school-musical-today-show
Đó là những điều ước của các sao trong HSM. Tuy là sao, nhưng các bạn í cũng có những ước mơ rất đỗi bình dị phải không? Còn bạn, bạn sẽ ước điều gì cho gia đình, người thân và cho chính bạn trong mùa giánh sinh tới? woo
-D[o]R[3]M[o]N_I[s]'t_M[3
-D[o]R[3]M[o]N_I[s]'t_M[3
Trứng gà
Trứng gà

GiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL Empty Re: GiAnG sInH o HiGh ScHoOl MuSiCaL

Bài gửi by §µp€r Cú Thu Jan 03, 2008 5:12 pm

Pé Cú chỉ iu mỗi ASh thui ênn pé cũng wan tâm có mỗi Ash.Hi,Sao đón Noel có nhìu cái hay hay chớ nhề.
§µp€r Cú
§µp€r Cú
Gà con
Gà con

http://360.yahoo.com/kasaki_yuri_conan

- Similar topics